Champion OE003T10 - หัวเทียนทางเลือก หัวเทียน
  • Gap: 0.9 mm
  • Thread diameter: M14x1.25
  • Thread reach: 19 mm
  • Hex size: 16 mm
  • Terminal type: M4/SAE
ค้นหาหัวเทียน
หัวเทียนทดแทน สำหรับ Champion OE003T10 บน Amazon
หัวเทียนทดแทน สำหรับ Champion OE003T10 บน Ebay
การใช้งานของ Champion OE003T10
Brand Model Engine size HP KW Year Engine # of cyl Spark plug gap
PEUGEOT 205 II (20A/C) 1.0 954 45 33 1987-1998 1.0
CITROËN BX Break (XB-_) 19 1905 109 80 1988-1994 19
CITROËN BX Break (XB-_) 19 4x4 1905 109 80 1990-1991 19 4x4
CITROËN BX Break (XB-_) 16 1580 72 53 1988-1994 16
PEUGEOT 309 I (10C, 10A) 1.3 1294 64 47 1985-1989 1.3
CITROËN C15 (VD-_) 1.1 1124 48 35 1984-1996 1.1
SSANGYONG MUSSO (FJ) 2.3 2295 140 103 1996 2.3
CITROËN BX (XB-_) 11 1124 57 42 1986-1992 11
CITROËN C15 (VD-_) 1.4 E 1360 60 44 1987-1996 1.4 E
MERCEDES-BENZ SL (R129) 500 SL (129.066) 4973 326 240 1989-1992 500 SL (129.066)
CITROËN C15 (VD-_) 1.1 1124 54 40 1988-1996 1.1
CITROËN C15 (VD-_) 1.4 E 1360 55 40 1987-1996 1.4 E
SAAB 900 I (AC4, AM4) 2.0 -16 1985 126 93 1989-1993 2.0 -16
PEUGEOT 309 I (10C, 10A) 1.6 1580 80 59 1985-1989 1.6
OPEL OMEGA A (16_, 17_, 19_) 3.6 24V Lotus 3638 377 277 1990-1992 3.6 24V Lotus
MERCEDES-BENZ Saloon (W124) 280 E (124.028) 2799 197 145 1992-1993 280 E (124.028)
PROTON IMPIAN 1.6 1584 102 76 2001 1.6
PEUGEOT 405 I Break (15E) 1.9 1905 105 77 1988-1992 1.9
VAUXHALL CARLTON Mk III 3.6 24V Lotus 3638 377 277 1990-1992 3.6 24V Lotus
SEAT IBIZA I (021A) 1.5 1461 85 63 1984-1993 1.5
PEUGEOT 205 II (20A/C) 1.1 1124 49 36 1987-1990 1.1
SAAB 900 I Combi Coupe 2.1 -16 2119 136 100 1990-1993 2.1 -16
SAAB 900 I Convertible 2.0 16v 1985 133 98 1990-1990 2.0 16v
BMW 7 (E32) 750 i,iL V12 4988 300 220 1987-1994 750 i,iL V12
CITROËN AX (ZA-_) 10 E 954 41 30 1986-1988 10 E
SAAB 900 I Combi Coupe 2.0 -16 1985 126 93 1989-1992 2.0 -16
PEUGEOT 205 I Convertible (741B, 20D) 1.9 CTI 1905 102 75 1987-1994 1.9 CTI
CITROËN BX (XB-_) 16 1580 72 53 1987-1993 16
BMW 8 (E31) 850 CSi 5576 380 280 1993-1996 850 CSi
BMW 3 Convertible (E30) 318 i 1796 113 83 1990-1993 318 i
PEUGEOT 205 II (20A/C) 1.9 GTI CAT 1905 102 75 1987-1994 1.9 GTI CAT
PEUGEOT 309 I (10C, 10A) 1.1 1118 54 40 1985-1989 1.1
PEUGEOT 309 I (10C, 10A) 1.9 GTI 1905 120 88 1988-1989 1.9 GTI
PEUGEOT 309 II (3C, 3A) 1.9 1905 98 72 1989-1993 1.9
BMW 3 Touring (E30) 318 i 1796 113 83 1989-1994 318 i
PEUGEOT 205 II (20A/C) 1.1 XA 1118 54 40 1987-1988 1.1 XA
CITROËN AX (ZA-_) 11 1124 54 40 1986-1994 11
PEUGEOT 605 (6B) 2.0 1998 114 84 1989-1999 2.0
BMW 3 (E30) 318 i 1796 115 85 1987-1991 318 i
SAAB 900 I Convertible 2.1 -16 2119 136 100 1990-1994 2.1 -16
BMW 3 (E30) 318 i 1796 113 83 1987-1991 318 i
SAAB 900 I Convertible 2.0 -16 1985 126 93 1990-1994 2.0 -16
BMW 8 (E31) 850 i,Ci 4988 300 220 1990-1994 850 i,Ci
MERCEDES-BENZ Saloon (W124) 500 E (124.036) 4973 326 240 1991-1993 500 E (124.036)
PEUGEOT 405 I Break (15E) 1.9 1905 95 70 1988-1992 1.9
CITROËN BX (XB-_) 16 E 1580 88 65 1989-1993 16 E
PEUGEOT 309 I (10C, 10A) 1.6 1580 72 53 1987-1989 1.6
CITROËN BX Break (XB-_) 19 CAT 1905 102 75 1986-1994 19 CAT
PEUGEOT 309 I (10C, 10A) 1.9 1905 98 72 1986-1989 1.9
PEUGEOT 309 I (10C, 10A) 1.6 1580 75 55 1985-1989 1.6
PEUGEOT 605 (6B) 2.0 1998 107 79 1990-1999 2.0
PEUGEOT 405 I (15B) 1.9 Injection 1905 105 77 1987-1992 1.9 Injection
PEUGEOT 305 II Break (581E) 1.6 1580 73 54 1986-1988 1.6
DAEWOO MUSSO (FJ) 2.3 2295 140 103 1999 2.3
PEUGEOT 305 II Break (581E) 1.6 1580 75 55 1986-1988 1.6
PEUGEOT 309 I (10C, 10A) 1.6 CAT 1580 75 55 1986-1989 1.6 CAT
BMW 3 Touring (E30) 318 i 1796 115 85 1987-1991 318 i
SAAB 900 I (AC4, AM4) 2.1 -16 2119 136 100 1990-1993 2.1 -16
PEUGEOT 309 I (10C, 10A) 1.6 1592 94 69 1986-1989 1.6