Champion OE016R04 - หัวเทียนทางเลือก หัวเทียน
  • Gap: 0.9 mm
  • Thread diameter: M14x1.25
  • Thread reach: 19 mm
  • Hex size: 16 mm
  • Terminal type: SAE
ค้นหาหัวเทียน
หัวเทียนทดแทน สำหรับ Champion OE016R04 บน Amazon
หัวเทียนทดแทน สำหรับ Champion OE016R04 บน Ebay
การใช้งานของ Champion OE016R04
Brand Model Engine size HP KW Year Engine # of cyl Spark plug gap
FIAT PANDA (141A_) 900 899 40 29 1992-1996 900