Champion OE016T10 - หัวเทียนทางเลือก หัวเทียน
  • Gap: 0.9 mm
  • Thread diameter: M14x1.25
  • Thread reach: 19 mm
  • Hex size: 16 mm
  • Terminal type: SAE
ค้นหาหัวเทียน
หัวเทียนทดแทน สำหรับ Champion OE016T10 บน Amazon
หัวเทียนทดแทน สำหรับ Champion OE016T10 บน Ebay
การใช้งานของ Champion OE016T10
Brand Model Engine size HP KW Year Engine # of cyl Spark plug gap
SUZUKI LIANA (ER) 1.6 1586 107 79 2005 1.6
SUZUKI SX4 (EY, GY) 1.6 VVT 1586 107 79 2006 1.6 VVT
LANCIA DEDRA SW (835) 1.8 GT 16V (835EH) 1747 131 96 1996-1999 1.8 GT 16V (835EH)