Champion OE017T10 - หัวเทียนทางเลือก หัวเทียน
  • Gap: 0.9 mm
  • Thread diameter: M14x1.25
  • Thread reach: 19 mm
  • Hex size: 16 mm
  • Terminal type: M4/SAE
ค้นหาหัวเทียน
หัวเทียนทดแทน สำหรับ Champion OE017T10 บน Amazon
หัวเทียนทดแทน สำหรับ Champion OE017T10 บน Ebay
การใช้งานของ Champion OE017T10
Brand Model Engine size HP KW Year Engine # of cyl Spark plug gap
SEAT RONDA (022A) 1.5 1461 85 63 1984-1986 1.5
SAAB 900 I Combi Coupe 2.0 i 1985 115 85 1980-1988 2.0 i
SEAT RONDA (022A) 1.2 1193 60 44 1984-1986 1.2
PEUGEOT 205 I Convertible (741B, 20D) 1.6 CTI 1580 103 76 1986-1990 1.6 CTI
SAAB 900 I (AC4, AM4) 2.0 Turbo 1985 150 110 1986-1988 2.0 Turbo
CITROËN BX (XB-_) 1.6 1580 116 85 1987-1992 1.6
CITROËN BX Break (XB-_) 1.6 1580 116 85 1987-1992 1.6
SAAB 900 I Combi Coupe 2.0 Turbo-16 S CAT 1985 170 125 1989-1993 2.0 Turbo-16 S CAT
PEUGEOT 309 II (3C, 3A) 1.6 1580 92 68 1989-1993 1.6
SAAB 900 I Combi Coupe 2.0 Turbo-16 S 1985 175 129 1984-1988 2.0 Turbo-16 S
PEUGEOT 205 II (20A/C) 1.6 GTI 1580 103 76 1987-1989 1.6 GTI
SEAT MALAGA (023A) 1.5 i CAT 1461 90 66 1986-1993 1.5 i CAT
SAAB 900 I (AC4, AM4) 2.0 i 1985 115 85 1980-1990 2.0 i
SAAB 900 I (AC4, AM4) 2.0 Turbo 1985 140 103 1986-1991 2.0 Turbo
CITROËN BX (XB-_) 16 1580 87 64 1985-1993 16
SAAB 900 I (AC4, AM4) 2.0 S Turbo-16 1985 146 107 1992-1993 2.0 S Turbo-16
PEUGEOT 205 II (20A/C) 1.6 GTI 1580 116 85 1987-1989 1.6 GTI
SAAB 900 I (AC4, AM4) 2.0 Turbo-16 S CAT 1985 175 129 1989-1993 2.0 Turbo-16 S CAT
SAAB 900 I (AC4, AM4) 2.0 S Turbo-16 1985 141 104 1991-1993 2.0 S Turbo-16
SAAB 900 I (AC4, AM4) 2.0 Turbo-16 1985 160 118 1985-1993 2.0 Turbo-16
SEAT IBIZA I (021A) 1.5 i 1461 89 65 1986-1993 1.5 i
SAAB 900 I Combi Coupe 2.0 Turbo-16 1985 160 118 1985-1994 2.0 Turbo-16
SAAB 900 I Convertible 2.0 S Turbo-16 1985 141 104 1991-1994 2.0 S Turbo-16
SEAT MALAGA (023A) 1.2 i 1193 71 52 1989-1993 1.2 i
PEUGEOT 309 I (10C, 10A) 1.6 1580 103 76 1985-1988 1.6
CITROËN BX Break (XB-_) 16 1580 87 64 1985-1994 16
SAAB 900 I Combi Coupe 2.0 Turbo 1985 150 110 1986-1988 2.0 Turbo
SAAB 900 I Combi Coupe 2.0 Turbo 1985 145 107 1978-1985 2.0 Turbo
SAAB 900 I (AC4, AM4) 2.0 -16 1985 125 92 1986-1988 2.0 -16
PEUGEOT 205 II (20A/C) 1.9 GTI 1905 128 94 1987-1998 1.9 GTI
SAAB 900 I Combi Coupe 2.0 -16 1985 125 92 1986-1988 2.0 -16
PEUGEOT 309 I (10C, 10A) 1.9 GTI 1905 128 94 1986-1989 1.9 GTI