Denso K16GPRU11 - หัวเทียนทางเลือก หัวเทียน
  • Thread diameter: 14 mm
  • Thread reach: 22.5
  • Hex size: 16 mm
ค้นหาหัวเทียน
หัวเทียนทดแทน สำหรับ DENSO K16GPRU11 บน Amazon
หัวเทียนทดแทน สำหรับ DENSO K16GPRU11 บน Ebay
การใช้งานของ DENSO K16GPRU11
Brand Model Engine size HP KW Year Engine # of cyl Spark plug gap
FORD MAVERICK (UDS, UNS) 2.4 i 2389 118 87 1996-1998 2.4 i
FORD MAVERICK (UDS, UNS) 2.4 i 2389 124 91 1993-1996 2.4 i
NISSAN AXXESS (M11) 2.4 i 2389 133 98 1992-1994 2.4 i
NISSAN AXXESS (M11) 2.4 i 4x4 2389 133 98 1992-1994 2.4 i 4x4
NISSAN TERRANO II (R20) 2.4 4WD 2389 118 87 1996-2007 2.4 4WD
NISSAN TERRANO II (R20) 2.4 i 12V 4WD 2389 124 91 1993-1996 2.4 i 12V 4WD
FORD MAVERICK (UDS, UNS) 2.4 i (UDS) 2389 116 85 1996-1998 2.4 i (UDS)
NISSAN PICK UP III (D22) 2.4 i 2389 120 88 1998 2.4 i
NISSAN PICK UP III (D22) 2.4 i 4WD 2389 120 88 1998 2.4 i 4WD
NISSAN PICK UP II (D21) 2.4 i 12V 4WD 2389 126 93 1992-1998 2.4 i 12V 4WD
NISSAN TERRANO II (R20) 2.4 4WD 2389 116 85 1996-2002 2.4 4WD
NISSAN PICK UP II (D21) 2.4 i 12V 2389 124 91 1992-1998 2.4 i 12V