Denso K16PSRB8 - หัวเทียนทางเลือก หัวเทียน
    ข้อมูลจำเพาะของ DENSO K16PSRB8
  • Thread diameter: 14 mm
  • Thread reach: 19
  • Hex size: 16 mm
ค้นหาหัวเทียน
หัวเทียนทดแทน สำหรับ DENSO K16PSRB8 บน Amazon
หัวเทียนทดแทน สำหรับ DENSO K16PSRB8 บน Ebay
การใช้งานของ DENSO K16PSRB8
Brand Model Engine size HP KW Year Engine # of cyl Spark plug gap
PEUGEOT 4007 (GP_) 2.4 16V 2360 170 125 2008 2.4 16V
MITSUBISHI OUTLANDER II (CW_W) 2.4 4WD 2360 170 125 2007-2012 2.4 4WD
MITSUBISHI OUTLANDER II (CW_W) 2.4 2359 170 125 2006-2012 2.4
MITSUBISHI OUTLANDER II (CW_W) 2.4 Flex 4WD 2360 170 125 2007-2012 2.4 Flex 4WD
CITROËN C-CROSSER (EP_) 2.4 16V 2360 170 125 2008 2.4 16V
CITROËN C-CROSSER ENTERPRISE 2.4 16V 2360 170 125 2009 2.4 16V