Denso KJ16CR11 - หัวเทียนทางเลือก หัวเทียน
    ข้อมูลจำเพาะของ DENSO KJ16CR11
  • Thread diameter: 14 mm
  • Thread reach: 19
  • Hex size: 16 mm
DENSO KJ16CR11 on Amazon
Denso (3131) KJ16CR11 Traditional Spark Plug, Pack of 1
ค้นหาหัวเทียน
หัวเทียนทดแทน สำหรับ DENSO KJ16CR11 บน Amazon
หัวเทียนทดแทน สำหรับ DENSO KJ16CR11 บน Ebay
การใช้งานของ DENSO KJ16CR11
Brand Model Engine size HP KW Year Engine # of cyl Spark plug gap
MAZDA 929 III (HC) 3.0 i 2954 167 123 1990-1991 3.0 i
MAZDA 929 III (HC) 3.0 2954 190 140 1987-1991 3.0
MAZDA MPV I (LV) 3.0 i V6 (LV10) 2954 154 113 1995-1999 3.0 i V6 (LV10)
MAZDA B-SERIE (UF) 2.6 12V 4WD 2606 122 90 1990-1999 2.6 12V 4WD
MAZDA MPV I (LV) 3.0 i V6 2954 148 109 1989-1999 3.0 i V6
MAZDA 626 III (GD) 2.2 12V 4WD 2184 115 85 1990-1992 2.2 12V 4WD