Denso PK16PRP11 - หัวเทียนทางเลือก หัวเทียน
  • Thread diameter: 14 mm
  • Thread reach: 19
  • Hex size: 16 mm
ค้นหาหัวเทียน
หัวเทียนทดแทน สำหรับ DENSO PK16PRP11 บน Amazon
หัวเทียนทดแทน สำหรับ DENSO PK16PRP11 บน Ebay
การใช้งานของ DENSO PK16PRP11
Brand Model Engine size HP KW Year Engine # of cyl Spark plug gap
MITSUBISHI CHALLENGER (K90) 3.0 V6 (K96W) 2972 167 123 2003 3.0 V6 (K96W)
MITSUBISHI CHALLENGER (K90) 3.0 V6 (K96W) 2972 170 125 2000 3.0 V6 (K96W)
MITSUBISHI MONTERO   (V3_W, V2_W, V4_W) 3.5 V6 24V (V25W, V45W) 3497 208 153 1994-1999 3.5 V6 24V (V25W, V45W)
MITSUBISHI MONTERO   (V3_W, V2_W, V4_W) 3.0 V6 24V (V43W, V23W) 2972 181 133 1994-1997 3.0 V6 24V (V43W, V23W)
MITSUBISHI MONTERO   (V3_W, V2_W, V4_W) 3.5 V6 24V (V45W, V25W) 3497 194 143 1997-1999 3.5 V6 24V (V45W, V25W)
MITSUBISHI MONTERO   (V3_W, V2_W, V4_W) 3.0 V6 24V (V43W, V23W) 2972 177 130 1997-1999 3.0 V6 24V (V43W, V23W)
MITSUBISHI PAJERO SPORT VAN (K90) 3.0 V6 2972 170 125 1999-2008 3.0 V6
MITSUBISHI MONTERO   Open Off-Road Vehicle (V2_W, V4_W) 3.0 V6 24V (V23W, V23C) 2972 181 133 1994-2000 3.0 V6 24V (V23W, V23C)