Denso PK16TR11 - หัวเทียนทางเลือก หัวเทียน
    ข้อมูลจำเพาะของ DENSO PK16TR11
  • Thread diameter: 14mm
  • Thread reach: 19mm
  • Seat type: flat
  • Hex size: 16mm