Denso PK16TR13 - หัวเทียนทางเลือก หัวเทียน
    ข้อมูลจำเพาะของ DENSO PK16TR13
  • Thread diameter: 14mm
  • Thread reach: 19mm
  • Seat type: Flat
  • Hex size: 16mm