Denso PKJ16CRL13 - หัวเทียนทางเลือก หัวเทียน
  • Thread diameter: 14 mm
  • Thread reach: 19
  • Hex size: 16 mm
ค้นหาหัวเทียน
หัวเทียนทดแทน สำหรับ DENSO PKJ16CRL13 บน Amazon
หัวเทียนทดแทน สำหรับ DENSO PKJ16CRL13 บน Ebay
การใช้งานของ DENSO PKJ16CRL13
Brand Model Engine size HP KW Year Engine # of cyl Spark plug gap
CHRYSLER 300 M (LR) 3.5 V6 24V 3518 254 187 1998-2000 3.5 V6 24V
CHRYSLER 300 M (LR) 3.5 V6 24V 3518 252 185 2000-2004 3.5 V6 24V