Denso QJ16HRU9 - หัวเทียนทางเลือก หัวเทียน
    ข้อมูลจำเพาะของ DENSO QJ16HRU9
  • Thread diameter: 14 mm
  • Thread reach: 19
  • Hex size: 16 mm
ค้นหาหัวเทียน
หัวเทียนทดแทน สำหรับ DENSO QJ16HRU9 บน Amazon
หัวเทียนทดแทน สำหรับ DENSO QJ16HRU9 บน Ebay
การใช้งานของ DENSO QJ16HRU9
Brand Model Engine size HP KW Year Engine # of cyl Spark plug gap
JEEP GRAND CHEROKEE I (ZJ) 5.2 i 4x4 (ZJ) 5210 211 155 1992-1999 5.2 i 4x4 (ZJ)
JEEP GRAND CHEROKEE I (ZJ) 5.9 i 4x4 5901 241 177 1997-1999 5.9 i 4x4
JEEP GRAND CHEROKEE I (ZJ) 5.2 4x4 (Z) 5216 212 156 1995-1999 5.2 4x4 (Z)
JEEP GRAND CHEROKEE I (ZJ) 5.2 4x4 5210 223 164 1996-1998 5.2 4x4
CHRYSLER VISION 3.5 TSi 3518 211 155 1993-1997 3.5 TSi
JEEP GRAND CHEROKEE I (ZJ) 5.2 Limited 4x4 5210 185 136 1996-1998 5.2 Limited 4x4
JEEP GRAND CHEROKEE I (ZJ) 5.2 5210 223 164 1996-1998 5.2
CHRYSLER NEW YORKER 3.5 i 24V 3518 211 155 1993-1998 3.5 i 24V