Denso SK16HR11 - หัวเทียนทางเลือก หัวเทียน
    ข้อมูลจำเพาะของ DENSO SK16HR11
  • Thread diameter: 14mm
  • Thread reach: 26.5mm
  • Seat type: Flat
  • Hex size: 16mm