Denso W16EPB10 - หัวเทียนทางเลือก หัวเทียน
    ข้อมูลจำเพาะของ DENSO W16EPB10
  • Thread diameter: 14 mm
  • Thread reach: 19
  • Hex size: 20.6 mm
DENSO W16EPB10 on Amazon
Denso W16EPB10 Multi-Ground Plug, Pack of 1
ค้นหาหัวเทียน
หัวเทียนทดแทน สำหรับ DENSO W16EPB10 บน Amazon
หัวเทียนทดแทน สำหรับ DENSO W16EPB10 บน Ebay
การใช้งานของ DENSO W16EPB10
Brand Model Engine size HP KW Year Engine # of cyl Spark plug gap
VW PASSAT Variant (32B) 1.6 1588 70 51 1987-1988 1.6
AUDI 80 (89, 89Q, 8A, B3) 1.6 1595 75 55 1986-1991 1.6
VW PASSAT Saloon (32B) 1.6 1595 72 53 1985-1988 1.6
VW VENTO (1H2) 1.6 1598 75 55 1992-1998 1.6
VW SANTANA (32B) 1.6 1595 75 55 1981-1984 1.6
VW LUPO (6X1, 6E1) 1.4 16V 1390 100 74 1999-2005 1.4 16V
VW PASSAT (32B) 1.6 1595 72 53 1986-1988 1.6
AUDI 100 Avant (44, 44Q, C3) 1.8 1781 75 55 1982-1987 1.8
VW VENTO (1H2) 1.4 1390 60 44 1991-1998 1.4
VW SANTANA (32B) 1.3 1272 60 44 1981-1983 1.3
VW PASSAT (32B) 1.3 1297 60 44 1980-1986 1.3
AUDI 80 (89, 89Q, 8A, B3) 1.4 1400 65 48 1986-1988 1.4