Denso W16EPRU11 - หัวเทียนทางเลือก หัวเทียน
  • Thread diameter: 14 mm
  • Thread reach: 19
  • Hex size: 20.6 mm
ค้นหาหัวเทียน
หัวเทียนทดแทน สำหรับ DENSO W16EPRU11 บน Amazon
หัวเทียนทดแทน สำหรับ DENSO W16EPRU11 บน Ebay
การใช้งานของ DENSO W16EPRU11
Brand Model Engine size HP KW Year Engine # of cyl Spark plug gap
NISSAN SUNNY II Break (B12) 1.6 i 1598 73 54 1986-1989 1.6 i
CHEVROLET SPARK 1.0 SX 995 63 46 2005 1.0 SX
CHEVROLET SPARK 0.8 796 50 37 2005 0.8
MITSUBISHI MONTERO   (L04_G, L14_G) 3.0 i 4WD 2972 143 105 1988-1991 3.0 i 4WD
KIA PRIDE (DA) 1.3 16V 1324 72 53 1990 1.3 16V
CHEVROLET SPARK 1.0 SX 995 67 49 2005 1.0 SX
MITSUBISHI LANCER Mk VI (CJ-CP_) 1.5 16V (CK2A) 1468 94 69 1999-2003 1.5 16V (CK2A)
PROTON PERSONA 400 Hatchback (C9_C, C9_S) 1,3 1299 75 55 1994 1,3
MITSUBISHI MONTERO   Open Off-Road Vehicle (V2_W, V4_W) 3.0 V6 (V23W, v43W, V23C) 2972 150 110 1990-1995 3.0 V6 (V23W, v43W, V23C)
CHEVROLET AVEO Hatchback (T250, T255) 1.2 1150 72 53 2008 1.2
KIA MENTOR Saloon (FA) 1.5 i 1498 80 59 1996-1997 1.5 i
MITSUBISHI LANCER IV (C6_A, C7_A) 1.3 12V (C61A) 1299 75 55 1992-1994 1.3 12V (C61A)
MITSUBISHI COLT Mk V (CJ_, CP_) 1300 (CJ1A) 1299 82 60 2000-2003 1300 (CJ1A)
PROTON PERSONA 400 (C9_S) 1,3 1299 75 55 1994 1,3
KIA MENTOR Saloon (FA) 1.6 i 1598 80 59 1993-1997 1.6 i
NISSAN SUNNY II (N13) 1.6 i 1597 73 54 1986-1990 1.6 i
NISSAN SUNNY II Break (B12) 1.6 i 4x4 (A) 1598 73 54 1986-1989 1.6 i 4x4 (A)
KIA PRIDE Estate 1.3 1324 64 47 1999 1.3
MITSUBISHI LANCER Mk V (CB/D_A) 1.3 (CB1A) 1299 75 55 1992-1996 1.3 (CB1A)
MITSUBISHI COLT IV (CA_A) 1.3 GLi 12V (CA1A) 1299 75 55 1992-1996 1.3 GLi 12V (CA1A)
NISSAN CHERRY II Coupe (N10) 1.5 1488 69 51 1981-1982 1.5
MITSUBISHI LANCER Mk VI (CJ-CP_) 1.3 12V (CK1A) 1299 75 55 1995-2003 1.3 12V (CK1A)
KIA AVELLA Hatchback 1.5 1498 75 55 1997-2001 1.5
DAEWOO TICO (KLY3) 0.8 796 52 38 1996-2000 0.8
KIA MENTOR (FA) 1.5 i 1498 80 59 1996-1997 1.5 i
KIA PRIDE (DA) 1.3 16V 1324 60 44 1990 1.3 16V
MAZDA 323 S IV (BG) 1.6 1598 84 62 1989-1991 1.6
KIA MENTOR (FA) 1.6 i 1598 80 59 1995-1997 1.6 i
CHEVROLET AVEO Saloon (T250, T255) 1.2 1150 72 53 2006-2007 1.2
KIA PRIDE (DA) 1.3 i 1324 69 51 1990 1.3 i
NISSAN CHERRY II Hatchback (N10) 1.5 1488 69 51 1981-1982 1.5
MITSUBISHI LANCER IV Saloon (C6_A) 1.3 12V (C61A) 1299 75 55 1990-1992 1.3 12V (C61A)
NISSAN SUNNY II Hatchback (N13) 1.6 i 1597 73 54 1986-1990 1.6 i
KIA PRIDE (DA) 1.1 i 1138 52 38 1991 1.1 i
NISSAN SUNNY II (N13) 1.6 i 4x4 (A) 1597 73 54 1986-1990 1.6 i 4x4 (A)
KIA AVELLA 1.5 1498 75 55 1997-2001 1.5
NISSAN SUNNY II Coupe (B12) 1.6 i 1597 73 54 1986-1989 1.6 i
MITSUBISHI COLT Mk V (CJ_, CP_) 1300 GL,GLX (CJ1A) 1299 75 55 1996-2000 1300 GL,GLX (CJ1A)
MAZDA 121 I (DA) 1.1 1139 57 42 1987-1990 1.1
CHEVROLET SPARK 0.8 796 52 38 2000-2004 0.8
NISSAN BLUEBIRD (T72 , T12) 2.0 (T12) 1974 102 75 1985-1987 2.0 (T12)
MAZDA 929 III (HC) 2.2 i 2184 136 100 1987-1988 2.2 i
KIA PRIDE (DA) 1.3 16V 1324 64 47 1996 1.3 16V